Take a fresh look at your lifestyle.

दयाळूपणाची वृत्ती असलेल्या प्रशासकीय अधिकारी तथा सामाजिक कार्यकर्ते योगेश (बाळासाहेब) नन्नवरे यांचे एका बाळाचे आयुष्य वाचविण्यासाठी आवाहन…

0

माझे नाव नितेश ससाणे आहे आणि मी माझ्या 1 वर्षाच्या बाळासाठी निधी उभारत आहे, ज्याला ब्लड कॅन्सरचे निदान झाले आणि आमचे आयुष्य उलथापालथ झाले. आत्तापर्यंत आम्ही जे काही उपचार करत होतो ते खर्च करू शकलो आहोत. आता उपचार सुरू ठेवण्यासाठी आणखी ३१ लाखांची गरज आहे. *अल्प कालावधीत या एकरकमी रकमेची व्यवस्था करणे मला शक्य होणार नाही. तुम्ही कशी मदत करू शकता? शक्य असेल ती रक्कम द्या आणि ही लिंक तुमच्या 5 मित्रांसोबत शेअर करा जे माझ्या बाळाच्या पुनर्प्राप्तीसाठी या साखळीत सामील होऊ शकतात.

येथे देणगी  https://www.impactguru.com/fundraiser/help-son-of-nitesh

बँकेचे नाव: RBL Bank

खाते क्रमांक : 2223330069768774

खात्याचे नाव: Son Of Nitesh

IFSC कोड: RATN0VAAPIS

(N नंतरचा अंक शून्य आहे)

UPI व्यवहारासाठी: supportkarnik8@yesbankltd

तुमचे भविष्य सुरक्षित करण्यासाठी तुम्ही सर्वांनी कुटुंब आणि मित्रांसह सहलींचे नियोजन केले असेल, वॉर्डरोब खरेदी आणि इतर गुंतवणूक केली असेल. काही हजार रुपये आम्हाला या योग्य रकमेची व्यवस्था करण्यास मदत करू शकतात. एक जीव वाचवण्यासाठी खुल्या मनाने देणगी द्या आणि तुमच्या संपर्कांमध्येही हे शेअर करा. पालक म्हणून आम्ही तुम्हाला विनंती करत आहोत की तुम्ही पुढे या आणि तुम्हाला शक्य होईल ती रक्कम द्या आणि तुमच्या नेटवर्कमध्ये शेअर करा