Take a fresh look at your lifestyle.

WAPCOS लिमिटेड पुणे अंतर्गत विविध पदांची भरती

0

पदाचे नाव- संचालक (व्यावसायिक आणि मनुष्यबळ विकास), वितरण अभियंता, ऑटो-सीएडी ड्राफ्ट्समन, सर्वेक्षक, पीएलएस-सीएडी/पोल अभियंता, ईटीएपी अभियंता, टीम लीडर, डेप्युटी टीम लीडर, सीनियर सिव्हिल इंजिनीअर, सीनियर मेकॅनिकल इंजिनीअर, सीनियर. विद्युत अभियंता, वरिष्ठ गुणवत्ता नियंत्रण अभियंता, स्थापत्य अभियंता (मध्यवर्ती स्तर), स्थापत्य अभियंता (कनिष्ठ स्तर), यांत्रिक अभियंता (मध्यवर्ती स्तर), यांत्रिक अभियंता (कनिष्ठ स्तर), विद्युत अभियंता (मध्यवर्ती स्तर), विद्युत अभियंता (कनिष्ठ स्तर) , अकाउंटंट, ट्रान्समिशन लाइन एक्सपर्ट, एमआयएस एक्सपर्ट. मटेरियल क्वालिटी एक्सपर्ट, डिस्ट्रीब्युशन एक्सपर्ट, फायनान्स एक्सपर्ट, सिव्हिल डिझाईन एक्सपर्ट, वॉटर सप्लाय एक्सपर्ट, स्ट्रक्चरल डिझाईन एक्सपर्ट, मेकॅनिकल डिझाइन एक्सपर्ट, इलेक्ट्रिकल डिझाइन एक्सपर्ट, कन्स्ट्रक्शन इंजिनीअर, फील्ड इंजिनीअर/साइट इंजिनीअर (सिव्हिल), फील्ड इंजिनीअर/साइट इंजिनिअर (मेकॅनिकल)

पद संख्या- ३३८ पदे

शैक्षणिक पात्रता- शैक्षणिक पात्रता जाणून घेण्यासाठी मूळ जाहिरात सविस्तर वाचा

नोकरी ठिकाण- कच्छ, गुजरात, लडाख, उत्तर प्रदेश

अर्ज करण्याची पद्धत- थेट मुलाखत

मुलाखतीचा पत्ता- मुलाखतीचा पत्ता जाणून घेण्यासाठी मूळ जाहिरात सविस्तर वाचा

मुलाखतीची तारीख- 03 मे 2024

अधिकृत वेबसाईट- https://www.wapcos.co.in/